เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนไม่ชอบง้อหรือเขาไม่แคร์ความรู้สึกเราคะ

กระทู้คำถาม
คือเรากับแฟนอ่ะคะเวลางอนกันเราก็เป็นฝ่ายง้อตลอดถึงไม่ผิดเราก็ต้องเป็นฝ่ายง้อเขา...เค้าชอบเงียบเวลางอนหรือถ้าเรางอนเขาเขาก็งอนกลับคือทั้งๆที่เขาก็เป็นคนผิดแต่เราก็ต้องกลับไปง้อเขา..แล้วเวลาเราไปง้อเขาขอโทษก็แล้วโทรตามก็แล้วเขาก็ไม่หายพูดดีๆด้วยขอกอดหน่อยเค้าก็ไม่หายงอนแล้วก็ชอบเงียบตลอดเลยค่ะคืองอนกันก็1-2วันเต็มๆมากสุดก็3วันค่ะเราก็ไม่รู้จะทำไงดีคุยด้วยดีๆๆก็แล้วขอโทษก็แล้วก็ไม่หายเรื่องเล็กๆน้อยๆเขาก็งอนเช่นเขาไปกดใจให้ผญ.อื่นเราก็น้อยใจเป็นเหมือนกันนะคะแต่เราก็ไม่ได้งอนเราแค่ไปถามเขาว่าไปกดใจทำไมเขาก็บอกแค่กดทำไมหรอมันจะตายหรอ..เราแค่ถามดีๆจากนั้นเขาก็งอนเรางงสุดๆคือเราก็พูดดีๆกับเขาวันๆๆแทบไม่ได้คุยเลยถ้างอนกันแต่รักกัน😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่