มีงานไหนที่ไอเดิลมีโอกาสได้แดซังมั้งมั้ยครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ คือเราดู predict มาหลายเจ้าส่วนใหญ่เป็นไอบึทั้งนั้นเลยพอจะมีเวทีไหนให้ลุ้นมั้งมั้ยครับㅠㅡㅠ อยากให้เด็กๆได้สักอันติดไม้ติดมือกลับบ้าน

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
ความเห็นส่วนตัว รางวัลที่มีคะแนนกรรมการเป็นตัวแปร ไอเดิ้ลมีสิทธิ์มงลง เป็นวงเกิร์ลกรุ๊ปที่ทำเพลงเองคิดคอนเซ็ปเองแนวเพลงเต็มไปด้วยการเสียดสีสังคม การเท่าเทียมของเพศหญิง ถ้าK-POPอยากจะขายมากกว่าคำว่าไอดอล จีไอเดิ้ลตอบโจทย์มาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่