เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ไปเปลี่ยนหน้าจอมาแล้วมีจุดแสงสีขาว

ก็คือโทรศัพท์ของเรามันหล่นค่ะ แล้วทีนี้หน้าจอมันรวนไปหมดเลยเอามันไปซ่อม พอได้คืนกลายเป็นว่ามันมีจุดแสงสีขาวขึ้นมา2จุดค่ะ เป็นเฉพาะพื้นหลังที่มันเป็นสีขาว อยากทราบว่ามันเป็นอะไรหรอคะ ใช่ bright pixle หรือป่าว แล้วแก้ยังไงคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่