คนท้องมีอาการยังไงมั้งคะ

กระทู้คำถาม
ตามขฝหัวข้อเลยค่ะ คือหนูได้ไปมีอะไรกับคนคุยมาเเล้วหลังจากได้กันก็ไม่ยุ่งกันอีกเลยค่ะเพราะหนูมีเเฟนใหม่ตอนได้กับคนคุยไม่ได้ใส่ถุงเเล้วเขาหลั่งในนิดหนึ่งด้วยเพราะชักออกไม่ทัน ยาคุมหนูก็ไม่ได้กินค่ะมีอะไรกันตอนเดือนกันยาสิ้นเดือนกันยาเมนมานะคะเเต่มาเเค่3วันเเล้วมาเเค่นิดเดียวด้วยส่วนเดือนตุลายังไม่มาเลยค่ะหนูกลัวท้องมากๆเพราะยังไม่พร้อมเเค่นึกถึงว่าจะท้องก็น้ำตาไหลเเล้วค่ะหนูเลยอยากรู้ไว้ก่อนว่าคนท้องมีอาการเเบบไหนบ้างคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่