ลบรูปในicloudแล้วรูปในเครื่องหายทำไงดีคะ

คือช่วงเช้าประมาณ9โมงเรานั่งลบรูปและคลิปในicloud.comไปแล้วเราก็กลับมาเช็คว่ารูปในเครื่องยังอยู่ไหมสรุปก็ยังอยู่หมดค่ะเราไปข้างนอกประมาณบ่ายโมงก็เช็คดูรูปดูคลิปในเครื่องอีกครั้งก็ยังอยู่ครบแต่เรากลับถึงบ้านประมาณ1-2ทุ่มมานั่งดูอีกรอบอยู่ๆรูปกับคลิปที่เราลบออกจากicloud.comไปหายจากเครื่องไปทั้งหมดเลยแล้วไม่ได้หายแค่ในเครื่องในgogle photoก็หายเรางงว่าหายไปได้ไงมีใครพอจะรูปไม่คะว่ารูปไปอยู่ไหนหรือหายไปได้ไง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่