ภามแฟนว่าระหว่างคนที่ไม่ได้คุยกับเรา จะเลือกใคร

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมีอยู่ว่า แฟนผมกับ ผช.คนนึงในติ๊กตอก เคยคุยกัน
แล้วมได้ตามมาเจอเฟส ผช. คนนั้น ผมไปเห็นแฟนผมกดรักโพสให้ ผช.คนนั้น แต่แฟนผมก็บอกว่า แค่กดเฉยๆ รู้จักกัน หลังจากนั้นผมก็ให้เค้าบล็อก ผช. คนนั้น ปรากฏว่า ไม่นาน แฟนผมก็ปลดบล็อก ผช. คนนั้น แล้วก็แอดเป็นเพื่อนกันอีกครั้ง ทีนี้ปัญหาเริ่มเกิด ผมไม่เชื่อใจ ผมขอให้เค้าบล็อก ผช. คนนั้นอีกครั้ง แต่คำตอบครั้งนี้ไม่เหมือนเดิม แฟนผมบอกว่า ขอเก็บ ผช.คนนี้ไว้ เพราะว่าไม่ได้คุยกันแล้ว แค่เคยคุย แล้วผมเลยบอกว่า ถ้าเลือกเก็บมันไว้ให้บล็อกผมไปเลย แต่ถ้าเลือกผม ให้บล็อกมัน สุดท้ายแฟนผมไม่บล็อก ผช. คนนั้น ให้เหตุผลว่าไม่ได้คุยกัน และสุดท้าย เค้าจะยอมเลิกกับผม เพื่อเก็บ ผช. คนนั้นไว้ ผมแค่ต้องหารความสบายใจ เค้าให้ผมไม่ได้เลยหรอ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่