Disney + hotstar ais

กระทู้คำถาม
อยากยกเลิกดิสนีย์พลัสค่ะไม่ใช่หลายเดือนแล้วมาวันนี้เติมเงินไปมันหักเลยค่ะเราไม่ได้ยกเลิกด้วยเพราะลืมไปสามารถขอเงินคืนได้ไหมคะพึ่งหักเลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัปเดตวันที่ 23/10/2022 เวลา 01.10 น.

สมายล์-มัตติกาได้รับข้อมูลทางหลังไมค์ และติดต่อกลับดูแลเรียบร้อยแล้วค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีค่ะคุณสมาชิกหมายเลข 6631805

สมายล์-มัตติกาตรวจสอบแพ็กเกจ Disney+ Hotstar หากต้องการยกเลิกการใช้งาน สมายล์ไม่สามารถทำเรื่องคืนยอดค่าใช้บริการให้คุณได้ค่ะ เนื่องจากลูกค้าเป็นผู้แจ้งสมัครใช้บริการ Disney+ Hotstar ด้วยตนเอง ไม่ทราบว่าต้องการยกเลิกการใช้งาน เนื่องจากพบความไม่สะดวกในการใช้งานด้านใด สามารถแจ้งกลับเข้ามาปรึกษาการใช้งานกับสมายล์ได้ค่ะ ปัจจุบันได้ขอข้อมูลหมายเลขโทรศัพท์ที่ใช้งานไปยังหลังไมค์แล้ว เมื่อได้รับการตอบกลับจะรีบดูแลอีกครั้งนะคะ

AIS ขอแสดงความห่วงใยต่อสถานการณ์ ไวรัส COVID-19 อย่าลืมใส่หน้ากากอนามัย และรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่