ทุกวันนี้ กิน Starbucks แล้วโพสลงโซเชียล ดูเชย มั้ยครับ?

ทุกวันนี้ กิน Starbucks แล้วโพสลงโซเชียล ดูเชย มั้ยครับ?

หรือว่า ยังดูเป็นแบรนด์ร้านกาแฟ ที่ยังอยู่ในระดับคลาสเออยู่ (ในประเทศไทย) 

อยากถามมุมมอง คนที่เห็นเพื่อนๆ ของตนโพสแก้วหรือบรรยากาศของร้านนี้ในโซเชียลต่างๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น