รีวิว Hourglass Ambient Lighting Holiday 2022 - นวลตาสุดๆ Review, try on, swatches! (ENG)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สวัสดีค่ะทุกคน ชาวพันทิบสบายดีกันมั้ยคะ
บิ๋มหายไปนานเลยยย
วันนี้กลับมากับรีวิวจุกๆ เป็นคลิปเลยจ้า
รีวิว Hourglass Ambient Lighting Edit Unlocked Holiday 2022 เป็นพาเลตที่เห็นแวบแรกแล้วรู้เลยว่าจะไม่พลาด
น้องๆ สวยมากๆค่ะ มีพาเลตออกมาทั้งหมด 3  แบบ  
ในทุกพาเลตมีสีใหม่เข้ามาหมดเลยค่ะ
ส่วน design นี่แหละจุดเด่นหนึ่งอย่าง จะมีเป็นรูปเสือ ช้าง ผีเสื้อ  
ออกแบบโดย Katie Scott ศิลปินสาวจากลอนดอน 
บิ๋มได้มาสองอันคือช้างกับผีเสื้อค่ะ สวยยย แซ่บมากกก 
สัตว์แต่ละแบบสื่อถึงความหมายดีๆ ที่มาที่ไปของ collection นี้มาจากเรื่องของ “สิทธิสัตว์ ที่ Hourglass ให้ความสำคัญมาตลอด เครื่องสำอางของแบรนด์เป็นแบบ Cruelty free ด้วย
กำไรจากคอลนี้ ( 5%) จะถูกบริจาคไปช่วยมูลนิธิ Non Human Rights ต่อไปอีกด้วยค่ะ พอรู้ก็รู้สึกดีที่ได้มีส่วนร่วม
พาเลตนี้ราคาสูงขึ้นถึง 3500 บาทแต่พอรู้เบื้องหลังก็พอจะเข้าใจค่ะ รีวิวคลิปนี้ตั้งใจอัดและตัดต่อมากๆ เพื่อนๆ ลองดูกันได้เลยนะคะ ตอนนี้พเลตหาซื้อได้แล้วน้า ตัวนี้เป็นไอเท็มที่พิเศษมาก ทุกๆ ปีจะมี Holiday collection ออกมา และปีนี้มันมีความเด่นมากเลยทุกคน  

ควรมีมั้ย? กดดูคลิปได้เลย 100 % honest review นะคะ
ใครสนใจดูคลิปได้เลยค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่