[CR] ต่ายน้อย ตะลอน aus d7

วันนี้ไม่ต้องรีบออกเดินทาง เพราะไปสี่ร้อยกว่าเอง หมายคือ newcastle ครับ ช่วงนี้ที่ aus นี่ตอนเช้ายังหนาวอยู่เลยนะครับ สิบต้นบางวันต่ำสิบ กลางวันพอได้ วนรถออกมาผ่านอนุสรณ์ สงคราม หลายอัน เห็นรถเค้ามั่วนิ่มจอดกันก็เอากะเค้าบ้าง แค่วิ่งไปถ่ายรูปครับ แล้วก็ออกจาก canbera หม่ำกลางวันปั๊ม แล้วก็ถึงเมือง newcastle เป็นเมืองชายทะเลห่างจาก sydney ร้อยกว่าโล เข้าใจว่าจะเป็นที่ฮิตชาว sydney ออกมาเที่ยวนอกเมืองกัน เหมือน กท หัวหิน เมือง newcastle เป็นเมืองเล็กๆติดทะเลที่ดูดีมากนะครับ คือสะอาด เรียบร้อย และที่เที่ยว ทะเล สวย วันนี้เป็นวันเสาร์คนเต็มเลยครับ เราไปเดินยืดเส้นสาย memorial walk , nobbys beach , christ church  วันนี้แม่นายอารมณ์ดีเป็น snow white ตื่นสายๆ นั่งรถไม่นานเกิน จนจะเข้าโรงแรมถามแม่นายว่าจะทานไรก่อนไม๊ แม่นายว่าไม่ต้องก็ได้ หนูต่ายยังจะมีตังค์หม่ำข้าวอีกเหรอยิ้มกะอีรถเช่าซะขนาดนั้นแล้ว จริงเลยครับ พี่ๆท่านใดว่างตามเฮียโด้ของผมให้หน่อย ขอตังค์หม่ำข้าวครับ
ห้องพักวันนี้ จริงๆคือ apt เพิ่งทำใหม่ใช้ได้เลยนะครับ ใหม่สะอาด เค้าให้ code เปิดประตูตึก กะประตูห้องมาทาง gmail เป็นอันเสร็จ ตอนแรกก็งงงงอยู่นะ
ชื่อสินค้า:   ตะลอน aus
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่