เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอสอบถามหน่อยครับผม ไม่ทราบว่า SSD WD black sn770 500gb m.2 สามารถใช้กับ Mainboard Gigabyte B365M Gaming HD ได้ไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Mainboard Gigabyte B365M Gaming HD
ไม่แถมคู่มือเหรอครับ แล้วมีครบขนาดนี้ เขามีเวปไซย์
สืบค้นง่ายๆ อันนี้ทำไม่ได้หรือขี้เกียจ
เดินไปหยิบกล้วยมาปอกยัดเข้าปากยังยากกว่าเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่