ใส่​ M.2​ NVME​ จอดำเครื่อง​ติด​ ทำไงดีครับ

พี้ครับผมใส่​ M.2​ NVME​ WD​ BLACK​ SN750​ 500GB​ 2280
ใส่กับ​ บอร์ด​ GIGABYTE​ B365M​ GAMING​ HD​
แล้ว​ เครื่อง​ติด​ จอดำภาพไม่มาทำไงดีครับ​ แต่ผมใส่​
M.2​ WD​ BLUE​ 500GB​ ตัว​ SATA ใช้งานได้ปกติ​ดีครับไม่มี​ ปัญหา​อะไรเลยครับ​ ตัวที่มีปัญหา​คือ​ M.2​ NVME​ ครับช้วยทีครับ​ ผมควนทำไงครับให้มันใช้ได้ครับ​ ขอบคุณ​ครับ​ 
CPU​ I5​ 9400F​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่