Ais playbox รุ่นใหม่ ไม่มีสายต่อ av มาให้แล้วหรอครับ?

สมัครใหม่ไป แล้วได้กล่องรุ่นใหม่นี้มาแต่ไม่เห็นมีตัวต่อสัญญาณ AV 
(เคยใช้รุ่นก่อนนี้มีแถมมาให้)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 1143920 วันนี้สมาร์ท-ธนากรเข้ามาดูแลแล้วนะครับ

ปัจจุบันหากติดต่อกล่อง AIS Playbox อุปกรณ์ที่ได้รับจะมีดังนี้ครับ
1. กล่อง AIS PLAYBOX
2. Remote
3. Power Adapter
4. HDMI Cable

แสดงความคิดเห็น