ทะเลาะกับแฟนบ่อยมากเลยลองห่างกัน ความสัมพันธ์จะเหมือนเดิมไหม?

กระทู้คำถาม
เราทะเลาะกับแฟนทุกวันเลย แฟนเป็นคนอารมณ์ร้อนขี้วีน(แฟนเป็นทอมนะค่ะ) ส่วนตัวเป็นคนไม่ชอบให้ใครวีนใส่ได้ง่ายๆอยู่แล้ว พอมาเจอกับแฟนคนนี้กลับต้องเป็นคนยอมทุกครั้ง บางทีก็รู้สึกอยากเลิกนะค่ะแต่เพราะรักนั้นแหล่ะถึงยังไม่ได้ไปไหน เลยขอห่างกันสักพักโดยทีพากันกลับบ้านสักเดือนหนึ่ง(ปกติอยู่หอพัก) เลยอยากถามผู้มีประสบการณ์ห่างกับแฟนหน่อยคะ ว่ามันเวิร์คไหมวิธีนี้หรือยังไง ขอบคุณค่ะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่