เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คือเจาะหูมา1อาทิตย์แล้วเแลี่ยนต่างหูแต่หารูไม่เจอจะเป็นอะไรมั้ยครับ

คือผมน่ะเจาะหูมา1 อาทิตย์แล้วผมจะถอดเอาต่างหูมาล้างกับแอลกอฮอล์ ผมเริ่มจากข้างขวาก่อนแต่จ้างขวาถอดออกมาแล้วก็ใส่ปกติเลยครับ แต่พอมาข้างซ้ายผมถอดออกแล้วก็ทำความสะอาดกับแอลกอฮอล์ปกติเลยครับพอผมจะใส่กลับมันหารูด้านหลังไม่เจอครับ ผมก็เลยยัดๆไปอยู่ๆเลือดก็ไหลออกมา แล้วผมก็ทำความสะอาดหูเช็ดเลือดเช็ดอะไรปกติเลยครับแล้วผมก็ใส่อีกรอบรอบนี้ใส่ได้ปกติเลยครับ ผมอยากจะถามว่ามันจะเป็นอะไรมั้ยครับจะติดเชื้อมั้ย ต่างหูที่เจาะเป็นเงินแท้ เจาะมา1อาทิตย์ไม่มีอาการอะไรเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่