อยากสอบถามเรื่องการเรียกร้องค่าขาดผลประโยชน์จากประกันรถคู่กรณีค่ะ

พอดีว่ารถเราโดนชน เมื่อเดือน สิงหาที่ผ่านมาค่ะ แล้วรถเข้าซ่อมเดือนกันยายน แล้วทางประกันให้ค่าขาดผลประโยชน์เราแค่ 25 วัน
ทั้งๆที่ตอนนี้รถเราก็ยังไม่เสร็จดีเลยค่ะ อยากสอบถามว่า เราต้องเรียกร้อง หรือต่อรองอะไรได้บ้างคะ

**ปล.เรื่องดำเนินการ เราจัดการเองหมดทุกอย่าง ประกันไม่ได้โทรหาและก็ไม่ได้หาอู่ให้ค่ะ**

รบกวนขอคำแนะนำจากในนี้ด้วยนะ ขอบคุณค่ะพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่