ใครใช้hiby beanอยู่บ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมได้hiby bean มาสักครึ่งเดือนแล้วนะครับเสียงเริ่มคงที่จากตอนแรกแล้วแต่ก็ยังไม่ถึงพอใจ เบสทำได้ดี แต่เสียงแหลมยังรู้สึกโฟกัสยากไปหน่อย ตอนแรกคือเสียงมีสากนิดๆด้วยแหลมบาดหน่อย แต่เบสโอเคเลย ของตัวผมไม่ได้จุกแบบหน้ากล่อง ได้แบบหูฟังทั่วไปเลยเสียดายมากเลยไปซื้อspinfitมาใส่แทน ใช้สายเดิมตอนนี้
อยากถามว่ามีใครใช้ตัวนี้ สายเดิมเป็นยังไง ควรเปลี่ยนเป็นตัวไหนดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่