เผลอออกจากบัญชีที่เบอร์โทรไม่ใด้ใช้แล้ว ณ ปัจจุบัน

กระทู้คำถาม
ผมออกจากบัญชีที่เป็นเบอร์โทรศัพท์ที่ไม่ได้ใช้แล้ว ญ ปัจจุบัน เพื่อ ไปสมัครอีกบัญชีนึง เพราะว่าโอนตังค์ผิดไปเข้าในหมายเลขโทรศัพท์ที่ใช้อยู่ ณ ปัจจุบัน
ผมต้องการเติมเงินเบอร์มือถือทรูมูฟ แต่คนโอนไปกดทรูมันนี่ให้ซะงั้น 
ตอนนี้กลับเข้าบัญชีหลักไม่ได้เลยเงินก็โอนให้บัญชีหลักไปแล้ว😥😥 ทำยังไงดีครับ ???
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่