เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

พนักงาน Flash Express โยนความผิดตัวเองให้ลูกค้า สาขาไม่รับผิดชอบงาน

ร้องเรียนเรื่องพนักงานส่งพัสดุ ก็ไม่สนใจส่งให้ผมผิดที่ ทั้งๆที่เขียนข้อมูลไว้หน้ากล่องละนะครับ จริงๆต้องส่งไป กรุงเทพก็ไป นครสวรรค์  ชิ้นที่ต้องส่งไปนครสวรรค์ ก็ไปกรุงเทพ  แล้วผมก็เขียนชื่อที่อยู่ไว้หน้ากล่องอีกทีครับ แล้วทำไมพนักงานส่งถึงแปะ label หน้ากล่องผิดได้ครับ แล้วผู้รับที่กรุงเทพเขาแกะพัสดุแล้ว ต้องส่งกลับคืน ใครจะเป็นผู้รับผิดชอบค่าส่งพัสดุครับ? แจ้งไปสาขานครสวรรค์บอก จะแก้ไขให้วันรุ่งขึ้นพนักงานส่งก็เอาพัสดุไปส่งที่บ้านผู้รับผมเหมือนเดิม สาขาบางกอกน้อย บอกจะเข้าไปรับพัสดุคืนเย็นวันนั้น แต่ตอนนี้ วันรุ่งขึ้นแล้ว ก็ยังไม่ไปเอา คือยังไงครับ ร้องเรียนไปไม่ได้เรื่อง ไม่แก้ไขอะไรเลยครับ รหัสพนักงาน 55844 คนที่ทำผมผมมีปัญหาพัสดุ ไม่รับผิดชอบอะไรทั้งนั้น ไม่ติดต่อกลับมา ให้ลูกค้าประสานงานเองทั้งหมด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่