เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Flash express เล่นงานเราอีกแล้ว!!!!

เราสั่งของแล้วไปมูลค่า 17,000 ไป (ตัวเราอยู่ต่างประเทศ) เจ้าของร้านที่เราสั่งของเป็นตัวแทนส่ง Flash express
วันที่ ส่งพัสดุ 12/09/2565 หลังจานั้น วันที่ 14/09/2565 Flash แจ้งว่าทำพัสดุหายให้เครม ด้วยความที่สินค้ามีมูลค่ามาก 
พยายามติดต่อทุกช่องทาง ไม่ได้รับการตอบกลับเลย เว็บไซต์เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง
App ก็ Login ไม่ได้ register ใหม่ก็ไม่ได้ งงมากๆ บริการได้แย่ที่สุด 

นี่ขนาดเจ้าของร้านเป็นตัวแทนของ Flash ด้วยนะ ต่อไปคงไม่มีไว้ใจอีก
ขนาดเจ้าของยังเซง!! แล้วเรายิ่งกว่า ค่าส่ง+ค่าของ และเสียเวลา!
ไม่ได้พูดเว่อร์นะคะ เลขพัสดุ TH011737J3VU5B0
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่