ตามหามังงะวายเรื่องหนึ่ง

กระทู้คำถาม
คือตามหัวข้อเลย เราตามหามานานมากกกจนแบบปวดมือเลยค่ะ

คือนายเอกอ่ะค่ะเป็นที่ชอบมี sex กับคนที่ยัง
ซิงอยู่แล้วนางทำอาชีพคล้ายๆขายบริการอ่ะค่ะคือจะเรียกอาชีพอะไรก็ไม่แน่ใจเหมือนค่ะ นางชอบคนซิงเอามากๆเลยค่ะคือถ้าไม่ใช่คนซิงจะไม่มี sexด้วย แต่พอนางเจอพระเอกครั้งนางก็ชอบ ด้วยความถือคติว่าจะมีอะไรกับคนนั้น คนนั้นต้องซิง แต่ทีนี้นายเหมือนติดใจพระเอก เวลามีอะไรกับคนอื่นก็จะคิดถึงพระเอก ประมาณว่าพอมีอะไรกับคนอื่นที่ไม่ใช่พระเอกก็จะไม่มีอารมณ์ เพราะนึกถึงหน้าพระเอก  เลยออกไปเดินเล่นแต่ดันเจอพระเอก และก็จำไม่ได้แล้วจำได้แค่นี้น่ะค่ะ ขอบคุณคนที่ตอบร่วงหน้านะคะ T^T...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่