เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สมมติว่าไปอเมริกา visa นักเรียนได้แล้ว แต่อยาก สมัคร lotto green card ได้มั้ยครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ไม่ทราบว่าแบบนี้เข้าเกณฑ์ของ ล็อตเตอรี่กรีนการ์ดมั้ยครับ เพราะอยากไปก่อน เผื่อวีซ่าที่กำลังยื่นผ่านง่าย ก็จะไปก่อนเลยครับ เพราะล็อตเตอรี่กว่าจะประกาศก็ช่วงปี 2023 และถ้าโชคดีกว่าจะได้ไป ก็ปี 2024 โน่น นานไปครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ๆในนี้ แนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่