ถ้าจะลงทุนเปิดร้านอาหารที่อเมริกาเพื่อให้ได้กรีนการ์ดได้มั้ยครับ

คืออยากตั้งถิ่นฐานทำธุรกิจที่อเมริกาเลยครับคุยกับพ่อเเล้วพ่อก็โอเคเลยอยากถามว่าถ้าทำเเบบนี้จะได้กรีนการ์ดมั้ยครับถ้าจะลงทุนเปิดต้องลงทุนขั้นต่ำเท่าไหร่ครับเเล้วต้องจ้างคนอเมริกามาเป็นพนักงานด้วยป่าวครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview