สินเชื่อธนาคารกสิกรไทย

กระทู้คำถาม
มีสินเชื่อ 2 อย่าง
1. เงินด่วน xpress cash 25000 ยอดที่ได้
2. บัตรเครดิต 21000 ยอดที่ได้
อยาก สอบถามว่าถ้าชำระยอดที่เหลือทั้งหมดเงินจะได้เท่าเดิมที่เราได้ตอนแรกไหม สินเชื่อเงินด่วน ต้องชำระ 17,557
สินเชื่อเครดิต ต้องชำระ 16,177

ในส่วนตรงนี้อยากจะทำการชำระทั้ง 2 สินเชื่อทีเดียวทั้งหมด แต่ไม่มั่นใจว่าหากชำระไปแล้วสินเชื่อจะรันยอดให้เราใหม่มั้ยคะ

ขอสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะพยายามติดต่อเจ้าหน้าที่หลายครั้งแล้วติดต่อไม่ได้ค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่