[CR] ++Review...Slow life @Foto Hotel Phuket++

กระทู้รีวิว

พบกันอีกครั้งแล้วฮะ ยิ่งใกล้ปลายปี ทริปยิ่งมา กันรัวๆ เรียกได้ว่า ได้บินกันทุกเดือนเลยทีเดียว หลังจากรอบก่อน พาไปเที่ยวที่จังหวัดอุบลราชธานี กันมาแล้ว รอบนี้ เราลงไปเที่ยวกันที่จังหวัดภาคใต้กันบ้าง จังหวัดนี้ คงไม่ต้องพูดถึงความสวยงาม เป็นหนึ่งในจังหวัดที่ยอดฮิต ติดอันดับที่หลายๆคน ชอบไปเที่ยวกัน นั่นก็คือจังหวัดภูเก็ตนั่นเองครับ ที่สำคัญ ตอนนี้ทางภูเก็ตเริ่มจะเข้าหน้า ไฮ กันแล้ว เลยทำรีวิวมาให้ได้รับชมกัน เผื่อใครหาที่พัก สวยๆและหาที่เที่ยวและร้านอาหารอยู่

ทริปนี้ ก็เช่นเคย จองตั๋วบุฟเฟ่ต์ของ Air Asia เอาไว้ ถูกหวย รีไทม์ด้วย เลยเปลี่ยนไฟลท์ให้สวยๆเลยแล้วกันบินวันเสาร์ กลับจันทร์กันเลย ทริปนี้ คงเน้นสบายๆไม่ได้ไปเที่ยวไหนเยอะครับ หลังจากยังไม่หายเหนื่อยจากการไปเดินเขาที่อุบลราชธานีมา ทริปนี้เลยเน้นพักผ่อน หาร้านอร่อยๆทานกันที่ภูเก็ตดีกว่า ทริปนี้เราเช่ารถขับเที่ยวครับไปไหนมาไหนสะดวกหน่อย  เห็นโรงแรม Foto Hotel    ย้ายจากที่เดิมที่เคยพักแถวๆหาดกะตะ มาที่ใหม่ แถมทำเลใหม่ติดทะเลด้วย ที่สำคัญ สามารถ ใช้ เราเที่ยวด้วยกันจองได้ส่วนลดอีก รออะไรล่ะครับ จัดเลยดีกว่า  เพื่อไม่ให้เสียเวลาเราไปชมรีวิวกันเลยดีกว่าครับ
ชื่อสินค้า:   phuket
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่