มีอะไรกับแฟนก่อนไข่ตก 1 วัน มีโอกาสท้องมั้ย?

คือผมได้มีอะไรกับแฟนวันที่28 กันยาครับ ประจำเดือนของแฟนผมมาล่าสุดวันที่ 28 เดือนสิงหา ที่แล้วแฟนผมบางครั้งก็มาไม่ตรงแต่ส่วนใหญ่ก็มาวันที่28ไม่ก็ไม่มาก่อนครับ แต่มีอะไรกับแฟนตอนแรกเอาเข้านะครับสดแต่แค่เอาเข้าเฉยๆย้ำว่าเอาเข้าเฉยๆแต่วันที่28 ประจำเดือนไม่มานะครับรอดูประจำเดือนถึง30 ผมก็ให้แฟนกินยาคุมฉุกเฉินเวลาประมาณ 12:40 เม็ดที่2ตอน 23:40 ครับหลังกินได้3วันไม่อาการอะไรเลยครับแต่มีตกขาวประมาณ3ครั้งนอกนั้นก็ไม่มีอาการอะไรเลยครับแต่ยังไม่ได้ตรวจครรภ์นะครับถ้าจะตรวจก็น่าจะเป็นวันที่7เท่ากับ10วันที่มีอะไรกันครับแบบนี้จะท้องมั้ยครับ ช่วยตอบด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่