เรียนธุรกิจระหว่างประเทศ ที่ม.ราม

คืออยากจะถามข้อมูลคุณพี่หน่อยค่ะ ไปหาข้อมูลตามกระทู้เเล้วไม่ค่อยมีเลยค่ะTT  รบกวนขอคำเเนะนำหน่อยค่ะ🙏🙏

1. คือจะลงเรียนธุรกิจระหว่างประเทศค่ะ เเต่อยากจะสอบถามว่าถ้าต้องเรียนไปด้วยทำงานไปด้วยได้มั๊ยค่ะเเล้วเป็นอุปสรรครึเปล่า

2.ธุรกิจระหว่างประเทศบังคับให้เรียนภาษาที่3รึเปล่าค่ะ

3.หากไม่มีเวลาเข้าเรียนจะทำอย่างไรให้สอบผ่านคะ? มีชีทหรือบรรยายย้อนหลังมั้ยคะ

4.IB เรียนยากไหม? (ไม่เก่งพวกวิชาบัญชีและคณิต

5.คนที่ลงเรียน ธุรกิจระหว่างประเทศ มีเยอะมั้ยคะที่ทำงานด้วยเรียนด้วย และไม่มีเวลาเข้าเรียน

?)?)?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่