จะไปเที่ยวภูเก็ตครับ ขอคำแนะนำที่เที่ยวที่พักหน่อยครับ

รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยครับ จะไปภูเก็ต 6-7 /10 นี้ครับ รบกวนที่พักที่เที่ยวหน่อยครับ 
อยากได้ริมทะเลครับ งบไม่เกิน 1,200 บาท +/- ครับ ไปกับครอบครัว รวม 4 คน 2 ห้องครับ 
เที่ยวแหล่งมีนิบมกัน ในเมือง นอกมองริม ทะเล ไม่ไปเกาะครับ 
มีเวลา น่าจะถึงภูเก็ตช่วงบ่าย วันที่ 6 ครับ ออกภูเก็ต ได้สายๆ วันที่ 8 ครับ 
วันที่ 8 กะจะไปพักกระบี่ครับ เช้าวันที่ 9 ขึ้นเครื่องไปเชียงใหม่สายๆ 
รบกวนแนะนำสำหรับทริปนี้หน่อยครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่