กดเงินตู้กรุงไทย เงินออกไม่ครบ ติดต่อส่วนไหนได้อีกบ้าง

เรากดเงินผ่านแอพกรุงไทย ตู้กรุงไทย กดแบบไม่ใช้บัตร เงินออกมาไม่ครบโทรแจ้งศูนย์แล้ว ยังให้รอ ไม่รู้ว่าต้องรออีกถึงเมื่อไหร่ โทรไปศูนย์ก็ได้คำตอบเหมือนเดิม รอตรวจสอบ กำลังดำเนินการ คือ กล้องก็มี เราก็นับเงินตรงนั้น น่าจะเห็น เครื่องเงินมันออกมาแบบเร็วมาก ดึงไม่ทันเลย เราจะติดต่อส่วนไหนได่อีก อยากได้เงินคืนเร็วๆ ค่ะ  เครียดมาก

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 1103067

ขออภัยในความไม่สะดวกจากการใช้บริการเครื่องเอทีเอ็ม ของธนาคารมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ กรณีดังกล่าว รบกวนขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมทางหลังไมค์ เพื่อแจ้งเจ้าหน้าที่ KTB 8989 โดยตรงในการใช้เป็นข้อมูลประสานไปยังหน่วยงานที่เกี่ยวข้องตรวจสอบให้กับท่านต่อไปนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น