<<<<< สอบถามเกี่ยวกับแพลตฟอร์มดูหนัง,ซีรี่ย์ออนไลน์ต่าง ๆ >>>>>

ตามหัวข้อที่ถามครับ  คืออยากทราบว่าแพลตฟอร์มดูหนังออนไลน์อื่น ๆที่นอกจาก Netflix แล้วอย่างเช่น disney+ , hbo+ ฯลฯ มีพากษ์ไทยหรือเปล่าครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.ในระหว่างที่ผมกำลังพิมพ์ถามอยู่นี่ ดูเหมือนจะเป็นอักษรตัวใหญ่ ไม่รู้ว่าถ้าโพสต์ออกไปจะเห็นเป็นตัวใหญ่หรือเปล่า ถ้าสมาชิกท่านใดอ่านลำบากต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ผมไม่รู้จะปรับอักษรตรงไหน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่