อยากมีเพื่อน,แฟนต่างโรงเรียนครับ แถวกรุงเทพ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าตอนนี้ผมอยากหาคนคุย,เพื่อน ไรงี้ครับเพราะอยู่ในช่วงปิดเทอม ผมอยู่ม.4 คุยได้ทุกม.เลยครับ เทอมนี้ผมไม่ได้มีแพลนจะไปไหนกับเพื่อนเลยด้วย
ใครอยากเป็นเพื่อนหรือเมคเฟรน หรือชวนเที่ยวคอนเสริต์ดูหนังไรงี้ ทักมาได้นะครับๆ Ig:18.aop (เป็นไอจีรองก่อนนะครับผมไม่อยากแจกไอจีหลักในนี้) เดี้ยวไปให้ตอนคุยกันในไอจีครับ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่