SIM ค่ายไหนโทรเยอะ เน็ตเยอะ ราคาเบากว่ากันครับ

กระทู้คำถาม
ตอนแรกผมาใช้ AIS สัญญาณดี แต่ราคาค่อนข้างแพง ผมโทรหาลูกค้าเดือนละ 500-700 นาที internet ได้แค่ 60GB ผมก็ใช้เกิน 555
รอบสองย้ายมา DTAC ราคากลางๆ โทร+Internet  พอดีๆ แต่สัญญาณสถานที่ที่ไปบ่อยๆ ไม่มีเลย  
รอบต่อมาย้ายมา AIS อีกรอบ ตอนนี้รายเดือนราคาเบามาหน่อยนึง ตอนนี้โทรได้ 200 นาที Internet Unlimite 10Mbps 

ที่ต้องการจริงๆเลยคือ โทร 500 นาที หรือ ไม่จำกัดทุกเครือข่าย  และ Internet Unlimite speed สูงๆหน่อย ใครพอแนะนำได้บ้างครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่