สัญญาณเน็ตaisจะเปิดตอนไหน ?

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยค่ะ เราชำระค่าเน็ตเกินกำหนดวัน เลยโดนระงับปิดสัญญาณ ก็เลยเข้าไปดูที่แอปaisว่าให้ชำระ500เพื่อเปิดสัญญาณแต่ชำระไปแล้วก็ยังไม่มีสัญญาณ อันนี้เรายังเหลือยอดค้างอีก251นะคะ แต่คือในแอปมันบอกว่าชำระ500จะเปิดสัญญาณยอดค้างที่เหลือเลยจะจ่ายวันอื่นค่ะ อยากรู้ว่ามันจะเปิดสัญญาณตอนไหนคะ🙇🏻‍♂️
แสดงความคิดเห็น