ขออนุญาตสอบถามค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราเพิ่งจะสมัครใช้งานแอพ Shopee ในเครื่องแม่ครั้งแรก แต่ดันไปใส่เบอร์โทรศัพท์ของเราที่ผูกกับบัญชีแอพ Shoppe ที่มีในเครื่องเราอยู่แล้ว แล้วเราสั่งซื้อสินค้าไปโดยใช้โค้ตส่งฟรี และเราก็ชำระเงินไปแล้วด้วย สักพักแอพแจ้งว่าบัญชีถูกระงับ แล้วก็แจ้งมาอีกตามรูปนี้เลยค่ะ เลยอยากทราบว่าถ้าเราแก้ไขเบอร์โทรให้เป็นเบอร์ของแม่เราแล้วจะสามารถสั่งของได้อีกมั้ยคะ และจะได้เงินคืนจริงไหม

ปล. เราชำระเงินผ่านแอพธนาคารในโทรศัพท์ค่ะ

ปล.เราจ่ายผ่าน ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่