ขอเงินคืน ของปลอมใน shopee ได้ไหม

สวัสดีครับ ผมสั่งของจากร้านค้าในแอพส้มร้านหนึ่ง เป็นโลชั่นทาผิว พอเปิดใช้แล้วลองปั๊มไปหนึ่งที กลิ่นไม่เหมือนที่เคยใช้ครับ ปกติโลชั่นที่เคยใช้ตัวนี้จะไม่มีน้ำหอม ไม่มีกลิ่นใดๆ จำลักษณะของเนื้อผลิตภัณฑ์ได้ แต่รอบนี้ กลิ่นเหมือนโลชั่นโอเล หอมฉุนๆ กลิ่นตีจมูก ทำให้รู้ว่าปลอมแน่นอน ผมสามารถขอเงินคืน คืนสินค้าได้ไหมครับ ยังไม่ได้กดปุ่มยอมรับสินค้าครับ แต่มั่นใจว่าปลอม100เปอร์เซ็น มีใครเคยได้เงินคืนมั้ยครับ แกะสินค้าและใช้แล้ว ลองทาไปนิดนึง เสียดายเงิน ทางร้านจะด่าผมไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่