ย้ายค่ายเน็ตบ้านเห็นว่ามีลด 50% สำหรับคนที่ย้ายค่ายจริงไหมครับ

ย้ายค่ายเน็ตบ้านเห็นว่ามีลด 50% สำหรับคนที่ย้ายค่ายจริงไหมครับ  แล้วมีค่ายไหนบ้างครับ

ตอนนี้ใช้เน็ตทรูบ้านอยู่ครับ แต่พอขอเปลี่ยนโปร ขอสมัครแพคเกจทีนึง ลำบากมาก ติดต่อมา 3 วันแล้ว ไม่รู้ว่าเป็นกันหรือเปล่าครับ

แล้วมีเน็ตบ้านของบริษัทไหนบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่