ขอคำแนะนำกางเกงยีนส์เอวสูงสไตล์Classicราคาจับต้องได้ครับ

สวัสดีครับช่วงนี้กำลังสนใจกางเกงยีนส์เอวสูงครับ ดูคลิป youtube ที่แนะนำการแต่งตัวรีวิวกางเกงยีนส์เอวสูงแต่ละยี่ห้อรู้สึกแพงจังครับ อย่าง Handroom Full Count แต่ละตัวเกือบๆจะถึงหมื่นแล้ว เลยอยากหากางเกงยีนส์เอวสูงแนว classic men's wear ราคาซัก4-5พันก็ได้ครับ ได้ถูกกว่านี้ยิ่งดี พอจะแนะนำยี่ห้อไหนได้บ้างมั๊ยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่