อยากได้กางเกง Gurkha มีหลายเจ้าเลยเลือกซื้อร้านไหนดีครับ

อยากอินเทรนด์ลองแต่งตัวแนวclassicโอปป้าบ้างครับ กางเกง Gurkha มีจีบสวยดีอยากหามาลองใส่ครับ ติดตามช่องyoutubeที่เกี่ยวกับการแต่งตัวแนว Classic Men's wear หลายๆช่องแล้วมีแนะนำร้านทาง IG หลายร้านราคาก็ใกล้กันราวๆ1500-2000 ก็เลยไม่รู้ว่าจะตัดสินใจซื้อร้านไหนดี ทรงก็คล้ายๆกัน
แต่ใจอยากได้ปลายขาที่ไม่โตมาก ซึ่งไม่รู้ว่ามันจะผิดเพี้ยนคอนเซ็ปการแต่งตัวแบบนี้มั๊ย แต่ถ้ากรณีที่ทรงเหมือนๆกันแล้วเราจะเลือกว่าจะซื้อร้านไหนยังไงดีครับ ท่านใดมีประสบการณ์ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่