แบบนี้ท้องมั้ย

กระทู้คำถาม
ประจำเดือนไม่มาเกิน1อาทิตย์แล้วค่ะแต่ตรวจครรภ์บางทีก้อขึ้น2ขีดจางบางวันตรวจก็ขึ้นขีดเดียวคือปกติเมนเราจะมาประมานวันที่20ของทุกเดือนแล้วเดือนนี้ประจำเดือนขาดไป9วันแล้วเราตรวจตั้งแต่วันที่22ก้อเห็น2ขีดจางแบบจางมากๆแล้ว26เราก้อตรวจอีกทีขึ้น2ขีดเข้มกว่า22ประมานนึงพอ28-29ตรวจดูเอ้าขึ้นขีดเดียวเรางงมากสรุปว่าเราท้องมั้ยรึว่าอายุครรภ์ยังน้อยเกินไป
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่