พ่อกำลังจะนอนทำงานเหนื่อยๆลูกน้องโทรมาว่ารถพลิกคว่ำวันที่ 29 ตี 2 พ่อเสียงสั่นเลยผมสงสารมาก

กระทู้คำถาม
เล่าอาจะไม่เก่งแต่อยากถามสงสารพ่อมาก ความรู้ผมไม่เยอะ สภาพรถคว่ำพังเยอะมากรถ 22 ล้อ อีซุซุ 36 แล้วเหตุดันมาเกิดกับรถคันใหม่ด้วย อยากถามผู้รู้ว่ามันซ่อมแพงไหมเรื่องพึ่งเกิดสดๆ วันนี้เค้าว่าพายุเข้าด้วยพ่อผมขับมาก็ฝนตกตลอด แต่คงเป็นวันที่ซวยสำหรับพ่อ รถมีประกันประเภท 3 รถร่วงข่างทาง
แสดงความคิดเห็น