มีใครคิดว่านักร้อง j-rock คนนี้หน้าคล้ายยูตะ nct บ้างคะ (มีรูป)

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆชาวพันทิปทุกคน ช่วงนี้เราก็ว่างๆเนอะ เลยเล่นเน็ตเสิร์ชหานู่นนี่นั่นไปเรื่อย แล้วบังเอิญไปเจอรูปของนักร้อง j-rock คนนึง ชื่อ Ruka วง Charlotte ของญี่ปุ่น (วงนี้ไม่ดังในวงกว้างนะ ต้องคนที่สนใจ j-rock จริงๆถึงจะรู้จักค่ะ แต่สมาชิกก็หล่อทุกคน) คหสต.เราว่าหน้าเค้าคล้ายยูตะ วง nct มากเลย เราเลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆคิดว่าคล้ายรึป่าวค่ะ (เห็นต่างได้น้า เราไม่ว่า)
Ruka สมาชิกวง Charlotte
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่