ตามหารายการนึงค่ะนานมากเเล้ว

เป็นรายการที่มีดาราผู้ชายกับผู้หญิงเป็นหัวหน้าทีม เเบ่งเป็น 2 ทีม สีเเดงกับสีน้ำเงินซึ่งลูกทีมก็จะเป็นเด็กวัยมัธยม ให้ไปทำภารกิจนอกพื้นที่เเข่งกันมีเป็นหมวดๆด้วยค่ะ ภาษาอังกฤษ ภาษาไทยอะไรงี้ นานมาก ๆ จำได้ว่ามีฉากที่ข้ามสะพานปีนป่ายเเล้วก็มีเเบกหมีตัวใหญ่ซึ่งโดนเรียกว่าน้องภาระ จำได้เเค่นี้ค่ะ 55555
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นนักคิดพิชิตจักรวาล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่