กดโหลดแอพเงินกู้มา

กระทู้คำถาม
โหลดแอพเงินกู้มา 1 แอพค่ะ เดือดร้อนจริงๆ จำเป็นมาก ครั้งแรกก็จ่ายให้ปกติ ดอกเบี้ยโครตโหดมาก หลังจากปิดยอดไปแล้ว ได้เปลี่ยนโทรศัพท์ใหม่ ถ้าเกิดผิดนัดชำระ มันจะใช้ข้อมูลเบอร์โทรจากเครื่องที่ลงครั้งแรก หรือเครื่องที่ 2 ใครมีประสบการณ์ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ (ขอบคุณมากค่ะ)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เบอร์เดิม แค่เปลี่ยนเครื่อง มันก็โทรเบอร์เดิมสิครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่