จากโรงแรมเบสท์เวสเทิร์น จะเดินข้ามไปฝั่งเซนทรัลแจ้งวัฒนะได้อย่างไร

จะต้องไปทำธุระที่โรงแรมเบสท์เวสเทิร์นพลัสแวนด้าแกรนด์ เลยว่าจะแวะไปเซนทรัลแจ้งวัฒนะด้วย แต่ที่สงสัยคือผมสามารถเดินข้ามสะพานลอยไปได้ยังไง เพราะในGPSบอกให้ผมข้ามตรงสถานีรถไฟฟ้า (ซึ่งผมไม่มั่นใจว่าเปิดใช้บริการแล้วหรือยัง) พอผมเปิดดูในgoogle earth ก็จะเห็นสะพานลอยอีกอันนึงแต่ก็ไม่มีข้างทางให้ผมเดินได้เลย วอนผู้รู้ตอบข้อสงสัยผมหน่อยนะครับว่าผมจะข้ามจากฝั่งโรงแรมไปเซนทรัลได้อย่างไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่