แบล็คเก็ตหลุดเอง?

3เดือนก่อนแบล็คเก็ตหลุดไป2ตัวครับ แล้วพอหมอติดใหม่ให้ ผ่านไปไม่ถึงอาทิตย์หลุดตรงซี่เดิม2ตัวเลยครับ แล้วคือมันหลุดเองอ่ะครับ ถ้ามันหลุดเพระากัดของแข็งผมก็จะรู้อยู่แล้ว แต่นี่คือผมกินแบบระวังมาก พอมาเดือนที่ 2 หลุดเพิ่มเป็น4ตัวครับ แล้วมันก็หลุดเองเหมือนเดิมครับ ผมไม่รู้จะบอกหมอยังไงแล้วครับ หมอชอบคิดว่าเพราะผมกินไม่ระวังครับ
ผมจัดฟันมาได้2ปีแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่