ตามหามังงะวาย

เคยอ่านมังงะญี่ปุ่นเรื่องนึงค่ะ แต่ว่าจำชื่อเรื่องไม่ได้ เนื้อเรื่องประมาณว่า นายเอกเป็นเด็กม.ปลายเรียนเอกชน เลิกเรียนมาระหว่างเดินกลับบ้านเจอแมวดำเข้าไปในซอยค่ะ น้องเลยตามแมวเข้าไป เจอพระเอกกำลังมีอารมณ์ค่ะ แล้วน้องเป็นคนซื่อเลยเสนอตัวช่วยพระเอก เพราะพี่สาวเคยสอนให้ช่วยเหลือคน แล้วตอนจบน้องหึงพระเอกกับแม่ของพระเอกเพราะนึกว่าพระเอกเบื่อตัวเองจนไปหาผญใหม่ พยายามหาแล้วค่ะ แต่หาไม่เจอเลย อยากอ่านมากๆ รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ🥺🥺🥺 ติดแท็กผิดขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่