มือใหม่เรื่องเพศ

คือผมพึ่ง อายุ15 ได้รู้จักการถอกหนังหุ้มปลาย เมื่อ3วันที่แล้ว ผมเห็นว่าตัวเองมีขี้เปียกค่อนข้างเยอะแต่ไม้ถึงกับมาก แถวๆส่วนล่างของหัว ผมพยายามใช้มือขัดเบาๆเอานำ้ล้างมันก็ไม่ออกแถมเจ็บด้วย คือปกติผมช่วยตัวเองด้วยการนอนลงไปกับเตียงแล้วเด้าเอา ผมช่วยตัวเองแบบใช้ปกติแล้วมันแข็งแต่ไม่เสร็จ ไม่ได้ใช้มือเหมือนคนอื่น ผมอยากรู้ควรทำความสะอาดยังไงดีหรือ ขัดยังไงให้ไม่เจ็บ และถ้าหมักหมมไปนานๆมันจะหลุดติดมาเองไหม หรืออาจจะติดเชื่อไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่