อยู่ดีๆแฟนก็พูดเรื่องแฟนเก่าแล้วเลิกกับผม

กระทู้คำถาม
ผมพึ่งทะเลาะกับแฟนแล้วเลิกกัน สาเหตุเรื่องแฟนเก่า ผมคบกับแฟนคนปัจจุบันได้2ปี แฟนเก่า5เดือน ผมไม่เคยพูดถึงแฟนเก่าเลย แต่อยู่ดีๆแฟนที่คบได้2ปี เอาเรื่องเก่ามาทะเลาะเรื่องที่ว่า
”ผมไม่ได้มีรักแรกเป็นเค้า”ผมเคยมีแฟนแค่3คน เขามี7คนผมคนที่8 เค้าเลยพูดประชดว่า”อยากได้ผู้ชายที่ไม่มีรักแรก”พูดตลอด แล้วคำถามคือผมผิดอะไรผมไม่ได้พูดถึงแฟนเก่าเลย ผมไม่เอาเรื่องเค้ามาขุดด้วย แฟนเก่าที่คบได้5ปีเจอในเกมส์ แต่แฟนที่คบได้2ปีเจอที่โรงเรียน เค้าเป็นคนที่ผมจับมือถ่ายรูปคู่ด้วยกันคนแรก แต่เขาเคยถ่ายรูปจับมือกับแฟนเก่ามาก่อนแล้ว ผมก็ไม่เคยจะพูด แฟนผมบอกว่าที่คบมา7คนไม่เคยรักสักคนลองคบเฉยๆ ท่าลองคบทำไมมี7คน เขาเป็นคนชอบขุดเรื่องเก่าทะเลาะทุกวันแต่ผมก็ทนคบกันมา2ปีขุดเรื่องเก่ามาทะเลาะทุกวัน วันที่ผมเลิกกัน ผมนอนตื่นมาอยู่ดีๆเขาก็พูดเรื่องแฟนเก่าแล้วก็บอกว่าอยากได้ผู้ชายที่ไม่เคยคบกับใครมาก่อน ผมเลยทนไม่ไหวบอกเลิก

ผู้หญิงแบบนี้ควรไปต่อมั้ยครับบอกผมหน่อย🤔
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่