ปัญหาชีวิต รับไม่ได้

ทุกคนครับ คือแม่ผมเขามีแฟนใหม่ก่อนหน้านี้คือพ่อผมเสียก็เสียใจพอแล้ว มาวันหนึ่ง ผู้ชายคนหนึ่งเขาหน้าจะชอบแม่ผมคือเขามาหาทุกวันตั้งแต่พ่อเสียเขาหน้าจะชอบแม่ผมตั้งแต่พ่อยังไม่จากไป คือมาหาทุกวัน เอาอันนั้นอั้นนี้มาฝากบ่อยๆ แต่แม่ผมก็ไม่ได้สนใจคือเขาอยากจะได้แม่ผมมาตามจีบทุกวันจนวันหนึ่งทางผู้ชายเอาพ่อแม่มาพูดว่าจะแต่งแม่ผม เขาบอกมีอะไรว่าจะทำให้ทุกอย่างไม่รู้แม่ผมใจอ่อนยังไงเอาเขาเป็นแฟนทุกวันนี้ผมก็ยังรับไม่ได้ พ่อผมพูดถึงเรื่องพ่อ แม่ก็ชอบพูดเรื่องอื่นแทน ก่อนหน้านี้ที่ผู้ชายคนนั้นจะเข้ามาในชีวิตแม่ผม แม่ก็พูดถึงพ่อตลอด ว่าดียังนั้นนี้ บอกว่ารักเขาทุกวัน มาวันนี้แม่จำพ่อไม่ได้หรอ  ชอบพูดเอาดีเขาผู้ชายคนนั้นดียังงั้นอย่างงี้ ผมควรทำยังไรยังทำใจยอมรับไม่ได้ พิมพ์ไปก็จุกในอกนํ้าตาจะไหล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่