How to สูบบุหรี่ที่ห้องพักตัวเองแล้วไม่เดือดร้อนใคร

กระทู้คำถาม
ทั้งที่ห้องนี่ผมเช่าเอง ผมควรจะมีสิทธิ์ที่จะทำอะไรก็ได้ แต่บังเอิญที่ว่าผมทำอยู่มันไปรบกวนข้างห้องเขาเหม็นบุหรี่เขามาบอกให้ผมไปสูบที่อื่น ไม่มีกฏว่าห้ามสูบบุหรี่ ไม่มีจุดสูบบุหรี่ ใครจะว่าผมผิดผมก็ยอมรับจริงนะ แต่ผมก็รู้สึกเหมือนกันว่าผมไม่มีสิทธิ์อะไรในห้องตัวเองเลยหรอ
ผมควรทำอย่างไรดีครับ ?

ป.ล อันนี้ผมก็ขอยอมรับนะครับว่าผม เป็นคนสูบจัดเพราะปัญหาเรื่องงาน
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่